You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Ảo vũ Cript dame ông nội Empty Ảo vũ Cript dame ông nội 2015-01-08, 12:09 pm

Admin

Admin
Admin
Tuy game Bách Chiến Vô Song hiện tại là game hút máu, lấy tiền đè người
nhưng đối với các bạn nạp ít thì trình độ solo thì cũng ngang ngang nhau nếu như solo hay hội đồng đều có tính công bằng chung chung.

Hôm nay mình sẽ nói đến độ Cript dame của phái Ảo Vũ, tuy là không nhiều
cript dame cũng không cao nhưng dựa vào Skill W có nghĩa là ( Đoạt Phách Tiễn ) cho bạn khả năng đánh đối phương mà đối phương chịu trận cao, skill này mình nghĩ các bạn nên giành cho những thằng LC cao đặc biệt là top, vì để nó cử động nó sẽ đánh bại mình nhanh chóng, nên cứ thay phiên nhau turn nó sẽ chết không nhắm mắt thôi.

nói đến vấn đề AOE, đánh nhóm, cung không phải là phái mạnh, nhưng tỉa rất xót, khả năng tỉa làm cho đối phương rút máu không chịu nổi mà bỏ chạy ( space ).

Ảo vũ tuy không có dame, Lực chiến bằng Pháp Sư hay độ trâu bò Kiếm cuồng, nhưng khi solo cho dù có hơn 10k LC cũng chưa chắc là đối thủ của Ảo Vũ.Đó chính là lợi thế của Ảo Vũ, vì lực chiến không đo được sức mạnh thật sự của Ảo vũ.

Mình đã từng solo với những người 600k LC, cả 3 hệ phái, thì phái có khả năng hạ mình nhanh và gọn chỉ có Ảo Vũ, còn những phái còn lại, rất tốn thời gian với mình.

Nên khả năng của Ảo Vũ tuy không nhiều, nhưng trên chiến trường, chưa biết ai hơn ai, và những thằng ảo tưởng là những thằng chết đầu tiên Smile
nhớ nhé Cool

https://bachien.forum-viet.com
Trả lời chủ đề này

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]